Kanada eTA ga Jama'ar Jamhuriyar Czech

An sabunta Apr 28, 2024 | Kanada eTA

Ana buƙatar citizensan ƙasar Czech da ke tafiya Kanada ta jirgin sama don samun eTA kafin tafiyarsu. eTA yana sauƙaƙe tsarin shiga Kanada kuma yana rage lokutan jira a filin jirgin sama. Wannan labarin yana nufin samar da bayyani na Kanada eTA ga 'yan Jamhuriyar Czech da mahimmancin samun sa kafin tafiya.

Kanada eTA ko Izinin Balaguro na Lantarki buƙatun shiga ne na tilas ga 'yan ƙasa na wasu ƙasashe waɗanda ke tafiya Kanada ta jirgin sama. Wannan izini na kan layi yana da alaƙa da fasfo ɗin mutum kuma yana aiki har zuwa shekaru biyar ko har sai fasfo ɗin ya kare.

Menene Kanada eTA?

A. Ma'anar Kanada eTA: Kanada eTA tsarin ba da izinin balaguro na lantarki ne wanda ke ba wa 'yan ƙasashen waje da suka cancanta damar tafiya Kanada ta iska ba tare da biza ba. Hanya ce mai sauƙi, sauri, kuma amintacciyar hanya don matafiya su shiga Kanada.

B. Manufar Kanada eTA: Manufar Canada eTA shine don tantance mutane kafin su shiga jirginsu zuwa Kanada. Wannan tsarin tantancewa yana taimakawa gano mutanen da za su iya haifar da haɗarin tsaro ko waɗanda ba za su iya shiga Kanada ba. Hakanan yana rage lokutan jira a filin jirgin sama, saboda daidaikun da aka amince da eTA na iya ci gaba ta hanyar shige da fice cikin sauri.

C. Cancantar eTA: Jama'ar Jamhuriyar Czech sun cancanci samun eTA na Kanada idan suna tafiya zuwa Kanada ta iska kuma ba su da ingantacciyar takardar izinin Kanada. Bugu da ƙari, dole ne su sami ingantaccen fasfo, adireshin imel, da katin kiredit ko zare kudi don biyan kuɗin sarrafa eTA na Kanada.

D. Tsawon lokaci na eTA: Kanada eTA yana aiki har zuwa shekaru biyar (5) ko har sai fasfo ɗin ya ƙare, duk wanda ya zo na farko. Matafiya na iya yin tafiye-tafiye da yawa zuwa Kanada tare da eTA iri ɗaya muddin yana da inganci. Koyaya, matsakaicin tsawon kowane zama a Kanada ba zai iya wuce watanni shida (6).

Yadda ake nema don Kanada eTA?

A. Tsarin aikace-aikacen kan layi: Tsarin aikace-aikacen kan layi don Kanada eTA yana da sauƙi kuma mai dacewa. Jama'ar Jamhuriyar Czech za su iya neman eTA ta ziyartar gidan yanar gizon eTA na Kanada da cike fom ɗin aikace-aikacen kan layi. Aikace-aikacen yana buƙatar bayanan sirri, kamar suna, ranar haihuwa, bayanin fasfo, da bayanin lamba. Masu nema dole ne su amsa ƴan tambayoyi da suka shafi lafiyarsu da tarihin aikata laifuka.

B. Takardun da ake buƙata don aikace-aikacen eTA: Takardun da ake buƙata don aikace-aikacen eTA na Kanada sun haɗa da fasfo mai aiki, adireshin imel, da katin kiredit ko zare kudi don biyan kuɗin sarrafawa. Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa bayanin fasfo ɗin da aka bayar a cikin aikace-aikacen ya dace da bayanin kan fasfo na zahiri.

C. Kudin aikace-aikacen eTA: Ana iya biyan kuɗin aikace-aikacen eTA na Kanada akan layi ta amfani da katin kiredit ko zare kudi. Ba za a iya mayar da kuɗin ba kuma duk wanda ke neman eTA dole ne ya biya shi.

D. Lokacin aiwatarwa don aikace-aikacen eTA: Lokacin sarrafawa don aikace-aikacen eTA na Kanada yawanci yana da sauri kuma yana iya ɗaukar ɗan mintuna kaɗan zuwa ƴan kwanaki. A mafi yawan lokuta, masu nema suna karɓar amincewar eTA a cikin mintuna na ƙaddamar da aikace-aikacen. Koyaya, wasu aikace-aikacen na iya ɗaukar lokaci mai tsawo don aiwatarwa idan ana buƙatar ƙarin bayani. Ana ba da shawarar yin amfani da eTA aƙalla awanni 72 kafin ranar tafiya da aka yi niyya don guje wa kowane jinkiri.

Menene fa'idodin samun Kanada eTA?

A. Dacewar tafiya: Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin samun Kanada eTA shine jin daɗin da yake bayarwa ga matafiya. Tare da eTA, 'yan Jamhuriyar Czech za su iya neman izinin tafiya cikin sauƙi akan layi, kawar da buƙatar ziyartar ofishin jakadancin Kanada ko ofishin jakadancin.

B. Rage lokacin jira a filin jirgin sama: Samun eTA na Kanada shima yana rage lokacin jira a filin jirgin sama. Mutanen da ke da eTA da aka amince za su iya ci gaba ta hanyar shige da fice da sauri, ba su damar fara ziyarar su zuwa Kanada ba tare da wani jinkirin da ba dole ba.

C. Shigarwa da yawa zuwa Kanada: Wani fa'idar eTA ita ce tana ba da damar shigarwa da yawa zuwa Kanada har zuwa shekaru biyar ko har sai fasfo ɗin ya kare. Wannan yana nufin cewa 'yan Jamhuriyar Czech tare da amincewar eTA na iya tafiya zuwa Kanada sau da yawa kamar yadda suke so yayin lokacin ingancin eTA nasu.

D. Lokacin ingancin eTA: Lokacin ingancin eTA shima fa'ida ne, saboda yana ceton matafiya wahalar neman izinin tafiya a duk lokacin da suka shirya ziyartar Kanada. Lokacin tabbatarwa na shekaru biyar yana ba da sassauci kuma yana ba da damar tafiye-tafiye na mintuna na ƙarshe zuwa Kanada ba tare da buƙatar sabon aikace-aikacen eTA ba.

Menene wasu shawarwari don nasarar aiwatar da aikace-aikacen eTA?

A. Bincika cancanta kafin nema: Kafin fara aiwatar da aikace-aikacen eTA, citizensan ƙasar Czech yakamata su bincika idan sun cancanci nema. Wannan ya haɗa da samun ingantaccen fasfo da saduwa da buƙatun cancanta na eTA.

B. Tabbatar da ingantaccen bayani akan aikace-aikacen: Yana da mahimmanci a tabbatar da cewa duk bayanan da aka bayar akan aikace-aikacen eTA daidai ne kuma sun yi daidai da bayanan da ke kan fasfo ɗin matafiyi. Duk wani sabani na iya haifar da ƙi ko jinkirta aikace-aikacen.

C. Gabatar da aikace-aikacen da wuri: Don guje wa kowane batutuwa na minti na ƙarshe ko jinkiri, ana ba da shawarar ƙaddamar da aikace-aikacen eTA da wuri-wuri, zai fi dacewa aƙalla awanni 72 kafin ranar tafiya da aka yi niyya. Wannan yana ba da isasshen lokaci don sarrafawa kuma yana tabbatar da cewa an amince da eTA a cikin lokacin tafiya.

D. Bibiyar matsayin aikace-aikacen: Bayan ƙaddamar da aikace-aikacen eTA, yana da mahimmanci a bi diddigin matsayin aikace-aikacen. Gwamnatin Kanada tana ba da hanyar yanar gizo ga masu nema don duba matsayin aikace-aikacen su na eTA. Idan akwai wata matsala ko jinkiri, masu nema za su iya tuntuɓar ofishin jakadancin Kanada ko ofishin jakadancin don taimako.

KARA KARANTAWA:

Daga ranar 7 ga Satumba, 2021 Gwamnatin Kanada ta sassauta matakan kan iyaka ga matafiya na kasashen waje masu cikakken rigakafin. Jiragen saman kasa da kasa dauke da fasinjoji za a ba su izinin sauka a karin filayen tashi da saukar jiragen sama na Kanada guda biyar. Koyi game da Covid-19: Kanada ta sauƙaƙe ƙuntatawa na tafiye-tafiye ga matafiya masu cikakken alurar riga kafi

Kwatanta Kanada eTA da sauran takaddun balaguro

A. Bambanci tsakanin eTA da visa: Ɗaya daga cikin manyan bambance-bambance tsakanin eTA na Kanada da visa shine manufa da tsawon lokacin tafiya. Ana buƙatar visa yawanci don ziyarar dogon lokaci, kamar na aiki ko karatu, yayin da eTA na ɗan gajeren lokaci ne, yawanci don yawon shakatawa ko dalilai na kasuwanci.

B. Kwatanta eTA da sauran tsarin ba da izinin balaguro na lantarki: Idan aka kwatanta da sauran tsarin ba da izinin balaguro na lantarki, kamar US ESTA, Ostiraliya ETA, ko New Zealand ETA, Kanada eTA tana da buƙatu da matakai iri ɗaya. Koyaya, ana iya samun bambance-bambance a cikin cancanta, kudade, da lokutan sarrafawa.

C. Amfanin eTA akan biza na gargajiya: Ɗaya daga cikin fa'idodin eTA akan biza na gargajiya shine dacewa da ingantaccen tsarin aikace-aikacen. Ana iya amfani da eTA don kan layi, kuma lokacin aiki yawanci ya fi sauri fiye da aikace-aikacen visa na gargajiya. Bugu da ƙari, eTA yana ba da damar shigar da yawa zuwa Kanada a cikin shekaru biyar, yana mai da shi zaɓi mai dacewa ga matafiya akai-akai.

Menene mahimmancin ingantaccen bayani akan aikace-aikacen eTA?

A. Ba da bayanan karya akan aikace-aikacen eTA na iya haifar da mummunan sakamako, gami da hana shiga Kanada, ana hana su shiga Kanada nan gaba, har ma da fuskantar shari'a. Yana da mahimmanci don samar da cikakkun bayanai na gaskiya lokacin neman eTA.

B. Yana da mahimmanci a sake nazarin aikace-aikacen eTA sosai kafin ƙaddamarwa don tabbatar da cewa duk bayanan da aka bayar daidai ne kuma sun dace da fasfo na matafiyi. Duk wani kuskure ko sabani a cikin aikace-aikacen na iya haifar da jinkirin aiki ko haifar da ƙirƙira aikace-aikacen.

C. Bayanai mara cikakke ko kuskure akan aikace-aikacen eTA na iya haifar da yuwuwar jinkirin aiki. Wannan na iya zama abin takaici ga matafiya, domin yana iya sa su rasa jiragensu da aka tsara ko shirin tafiya. Don guje wa irin wannan jinkiri, masu nema ya kamata su tabbatar da cewa duk bayanan da aka bayar akan aikace-aikacen eTA cikakke ne, daidai, kuma na zamani.

Ina Ofishin Jakadancin Czech a Kanada?

Jamhuriyar Czech tana da ofishin jakadanci a Ottawa, Kanada. Adireshin shine:

Ofishin Jakadancin Jamhuriyar Czech

251 Cooper Street

Ottawa, Ontario K2P 0G2

Canada

Waya: + 1-613-562-3875

Fax: + 1-613-562-3878

email: [email kariya]

Ina Ofishin Jakadancin Kanada A Jamhuriyar Czech?

Ofishin Jakadancin Kanada a Jamhuriyar Czech yana cikin Prague. Adireshin shine:

Ofishin Jakadancin Kanada

Velvyslanectví Kanady

Mukuwa 6

160 Prague 00

Czech Republic

Phone: + 420 272 101 800

Fax: + 420 272 101 890

email: [email kariya]

Menene Tashar jiragen ruwa da aka Amince na Shiga Kanada Tare da Evisa?

Babu wani abu kamar "eza" ga Kanada. Koyaya, idan kuna magana akan Izinin Balaguro na Lantarki na Kanada (eTA), yana da mahimmanci a lura cewa ba biza ba ce kuma baya maye gurbin buƙatar biza a wasu lokuta. Ga waɗanda suka cancanci eTA kuma an yarda da su, za su iya shiga Kanada ta kowane ɗayan tashoshin shigarwa da aka amince da su:

Filin jirgin saman:

Calgary International Airport

Edmonton International Airport

Halifax Stanfield International Airport

Montréal-Pierre Elliott Trudeau International Airport

Ottawa Macdonald-Cartier Airport International

Québec City Jean Lesage International Airport

Regina International Airport

Saskatoon John G Diefenbaker Airport

Filin jirgin sama na St. John's International Airport

Ƙungiyar Kasuwanci ta Pearson ta Toronto

Kamfanin Kasa na Vancouver

Winnipeg James Armstrong Richardson International Airport

Iyakokin ƙasa:

Abbotsford-Huntingdon (British Columbia)

Coutts (Alberta)

Kingsgate (British Columbia)

Gadar Queenston-Lewiston (Ontario)

Sault Ste. Marie (Ontario)

St. Stephen (New Brunswick)

Stanstead (Quebec)

Lura cewa wannan bayanin na iya canzawa kuma koyaushe yana da kyau a bincika gidan yanar gizon Gwamnatin Kanada don ƙarin sabbin bayanai kan tashoshin shiga.

Wadanne wurare ne da za ku ziyarta a Kanada?

Shafukan ban sha'awa don ziyarta a Kanada suna ba baƙi sabon ƙwarewar hutu. Cike da wasu kyawawan wuraren shakatawa na ƙasa, cike da abubuwan ban sha'awa na gado, kuma cike da dakunan baje kolin kayan tarihi, Kanada za ta yi maraba da ku kuma ta nisanta ku daga rayuwar yau da kullun. Waɗannan wuraren da za ku ziyarta ba kawai za su samar muku da bayanan tarihi ba, har ma za su ƙara ɗanɗana kasada a rayuwar ku. Ganin abubuwan al'ajabi na gine-gine na baya babu shakka zai ba ku mamaki.

Yayin da kake kan yawon shakatawa na wurare mafi kyau da za ku ziyarta a Kanada, za ku ziyarci Jasper National Park, wanda aka sani da ayyukan ban sha'awa da kuma ra'ayi mai ban sha'awa, da Banff National Park, wanda ya yi alkawarin ba ku ra'ayi game da nau'in namun daji da kuma namun daji. damar shiga cikin ayyukan ban sha'awa. Ziyarci Niagara Falls don mamakin ƙawa mai ban sha'awa na halitta, da Quebec City don jin daɗin ayyukan dusar ƙanƙara.

Manyan wuraren yawon buɗe ido a Kanada suna ba da gata mai cike da abubuwan ban sha'awa. Babu shakka za ku tuna da lokacin ku a Kanada har tsawon rayuwar ku.

Me yasa Ziyarci Banff?

Idan kana son sanin salon salon ƙwanƙolin ƙwanƙwasa na Swiss amma ba kwa son biyan kuɗin tikitin Atlantika, gwada Banff. Saboda wurin da yake a cikin zuciyar Kanada Rockies, a kudu maso gabashin iyakar Banff National Park - wurin shakatawa na farko na Kanada - balagurorin a nan ba zai rage lokacin jirgin ku kawai daga Amurka ba, har ma da kudaden ku (ko da yake a takaice). Banff yana kula da 'yan kasada masu ban tsoro waɗanda suka fi son kammala ranar a cikin otal mai ban sha'awa maimakon yin tada shi a filin sansani (ko da yake duka suna samuwa). Akwai dama da yawa don kasada, don haka zaɓi wasanku: Ski saukar da Dutsen Norquay, tafiya zuwa ginshiƙan ginshiƙan ginshiƙan dutse masu kyauta waɗanda aka fi sani da Hoodoos, “kuɗa” fuskar Dutsen Squaw Mountain, ko keke tare da Healy Creek. Lokacin da kuka gaji, ja da baya zuwa masaukinku mai daɗi (kuma mai gasa) kuma ki sha mai tare da tarin naman bison.

Me yasa ya kamata ku ziyarci Jasper National Park?

Jasper National Park, ɗaya daga cikin wuraren daji na Kanada, yana ba da shimfidar wurare masu launuka iri-iri a kowane juyi. Ra'ayi ya cika yayin da masu tafiya ke tafiya daga kogon Dutsen Edith Cavell zuwa kogon Maligne Canyon. Wurin shakatawa, wanda ke kan iyakar gabashin Alberta, ya zama fitila ga matafiya a Arewacin Hemisphere. Jasper ita ce wurin shakatawa mafi girma a cikin Rockies na Kanada kuma an rarraba shi a matsayin wani yanki na Cibiyar Tarihin Duniya ta UNESCO, tare da Banff da wasu wasu wuraren shakatawa. Tare da fiye da kadada miliyan 2.7 don bincika, baƙi tabbas za su ga namun daji daga caribou zuwa wolverine zuwa moose. 

Wurin shakatawa ya ƙunshi duk abubuwan da ake tsammani na halitta, kamar duwatsu, koguna, har ma da glaciers, amma garin Jasper yana haɓaka damar yankin. Baya ga yin hidima a matsayin sansani mai amfani, Jasper yana ba da tafiye-tafiye da balaguro da yawa don baƙi don cin gajiyar su. Ba tare da ambaton cewa hunturu a Jasper yana ba baƙi damar jin daɗin wasanni na yanayin sanyi kamar su tsere a cikin Marmot Basin ko dusar ƙanƙara a bayan gida. Ko da yaushe akwai dalilin ziyartar Jasper, komai kakar.

Me yasa Ziyarci Vancouver, Kanada?

Vancouver birni ne na matasa, har ma da ƙa'idodin Arewacin Amurka (an kafa shi a cikin 1886). Abin da ba shi da shi a cikin tarihi, shi ya sa a al'ada. Ƙware al'adun ƴan asali a Vancouver (ciki har da Al'ummai na Farko, Metis, da mutanen Inuit) ta wurare daban-daban na tarihi, boutiques, da gidajen tarihi. Manyan shaguna na birni da sha'awar cin abinci mai kyau sun sa ya zama filin wasan birni mai ban sha'awa. Bugu da ƙari kuma, Vancouver da kyawawan wurarenta na tsaunuka da rairayin bakin teku sun yi aiki a matsayin bangon bayan kashe shahararrun shirye-shiryen talabijin da manyan hotuna masu motsi (ciki har da "Riverdale," "X-Files," da "Deadpool"), don haka kada ku kasance. mamaki idan kun ga alamun ƙasa daga wuraren da kuka fi so ko kuma ku ci karo da samarwa da ke ci gaba.

Duk da haka, wannan birni mai siffar mitten da ke kan iyakar yammacin Kanada yana jan hankalin fiye da kawai gungun al'adun gargajiya. Yin tafiya, hawan dutse, kayak, rafting na ruwa, da kuma ski za su yaudare ku (kuma suna iya samun dama ga ɗaya daga cikin manyan tafiye-tafiye na Vancouver). Neman kwanciyar hankali & shiru? Gwada shakatawa a ɗaya daga cikin mil 11 na rairayin bakin teku ko a ɗaya daga cikin wuraren shakatawa da yawa. A lokacin hunturu, za ku iya dumi ta ziyartar ɗaya daga cikin manyan gidajen tarihi ko ɗaukar yara zuwa ɗaya daga cikin abubuwan jan hankali na iyali, kamar tsibirin Granville ko Capilano Suspension Bridge. Lokacin da kuka ƙara fitattun siyayya, cin abinci, da al'amuran rayuwar dare a cikin mahaɗin, yana da sauƙin ganin dalilin da yasa ake ɗaukar Vancouver a matsayin wurin zuwa-zuwa wurin yawon buɗe ido da yawa.

Kammalawa 

A ƙarshe, Kanada eTA muhimmin buƙatun balaguro ne ga citizensan ƙasar Czech waɗanda ke shirin ziyartar Kanada. Yana ba da hanya mai dacewa da inganci don neman izinin tafiya akan layi, rage lokutan jira a filin jirgin sama da ba da izinin shigarwa da yawa zuwa Kanada har zuwa shekaru biyar.

Tsarin aikace-aikacen don eTA na Kanada yana da sauƙi kuma ana iya kammala shi akan layi. Masu nema dole ne su tabbatar suna da ingantaccen fasfo, adireshin imel, da katin kiredit ko zare kudi don biyan kuɗin sarrafawa. Hakanan ana ba da shawarar a nemi eTA aƙalla awanni 72 kafin ranar tafiya da aka yi niyya don guje wa kowane jinkiri. Gabaɗaya, Kanada eTA shine buƙatun balaguron balaguron balaguro ga citizensan ƙasar Czech, kuma tsarin aikace-aikacen yana da sauƙi kuma mai sauƙin bi.

KARA KARANTAWA:
Baƙi na duniya da ke tafiya zuwa Kanada suna buƙatar ɗaukar takaddun da suka dace don samun damar shiga ƙasar. Kanada ta keɓe wasu ƴan ƙasashen waje ɗaukar ingantaccen Visa na balaguro lokacin da suka ziyarci ƙasar ta iska ta jiragen kasuwanci ko haya. Ƙara koyo a Nau'in Visa ko eTA na Kanada.

Tambayoyi akai-akai game da Kanada eTA ga 'yan Jamhuriyar Czech

A. Menene lokacin ingancin Kanada eTA?

Lokacin ingancin Kanada eTA ga citizensan Jamhuriyar Czech har zuwa shekaru biyar ko har sai fasfo ɗin ya ƙare, duk wanda ya fara zuwa.

B. Zan iya neman eTA na Kanada idan isowa Kanada?

A'a, 'yan Jamhuriyar Czech dole ne su nemi eTA kafin tafiya zuwa Kanada. Dole ne a amince da eTA kafin su iya shiga jirginsu zuwa Kanada.

C. Shin Kanada eTA za a iya dawowa?

A'a, kuɗin aikace-aikacen eTA na Kanada ba zai iya dawowa ba, ko da an ƙi aikace-aikacen ko kuma idan shirin matafiyi ya canza.

D. Zan iya tafiya Amurka tare da Kanada eTA?

A'a, eTA yana aiki ne kawai don tafiya zuwa Kanada ta iska. Jama'ar Jamhuriyar Czech da ke tafiya zuwa Amurka dole ne su sami takardar visa ta Amurka ko kuma su nemi Tsarin Lantarki don Izinin Balaguro (ESTA) idan sun cancanta.

E. Shin yara suna buƙatar eTA na Kanada don tafiya zuwa Kanada?

Yara 'yan ƙasa da shekara 18 waɗanda ke tafiya tare da iyaye ko mai kula da doka waɗanda ke da ingantaccen eTA ba sa buƙatar eTA nasu. Koyaya, dole ne su yi tafiya da fasfo ɗaya na iyayensu ko mai kula da su na doka.

F. Yaya tsawon lokaci ake ɗauka don samun amincewar eTA?

Yawancin aikace-aikacen eTA an amince dasu a cikin mintuna. Koyaya, wasu aikace-aikacen na iya ɗaukar lokaci mai tsawo don aiwatarwa, kuma ana ba masu buƙatun shawarar da su nemi da kyau kafin ranar tafiya don ba da damar kowane jinkirin sarrafawa.

G. Menene zai faru idan an ƙi aikace-aikacen eTA na Kanada?

Idan an ƙi aikace-aikacen eTA na Kanada, za ku sami imel tare da bayanin ƙi. A wasu lokuta, ƙila ku cancanci neman takardar izinin baƙi maimakon.

H. Zan iya neman Kanada eTA idan fasfo na ya ƙare nan da nan?

Ana ba da shawarar fasfo ɗin ku ya kasance mai aiki na aƙalla watanni shida fiye da ranar da kuka nufa na shiga Kanada. Idan fasfo ɗin ku yana ƙarewa nan ba da jimawa ba, za ku iya har yanzu kuna iya neman eTA, amma yana iya kasancewa kawai har zuwa ranar ƙarewar fasfo ɗin ku.

I. Zan iya yin aiki a Kanada tare da Kanada eTA?

A'a, Kanada eTA ba izinin aiki ba ne. Idan kuna shirin yin aiki a Kanada, dole ne ku sami izinin aiki da ya dace.

J. Zan iya yin karatu a Kanada tare da Kanada eTA?

Idan tsarin karatun ku bai wuce watanni shida ba, zaku iya yin karatu a Kanada tare da eTA. Koyaya, idan tsarin karatun ku ya wuce watanni shida, kuna buƙatar samun izinin karatu.

K. Menene zai faru idan fasfo na ya ƙare kafin Kanada eTA ta yi?

Idan fasfo ɗin ku ya ƙare kafin eTA na Kanada, kuna buƙatar neman sabon eTA na Kanada tare da sabon bayanin fasfo ɗin ku.

L. Zan iya shiga Kanada ta ƙasa tare da Kanada eTA?

Ee, idan an amince da ku don eTA, kuna iya shiga Kanada ta ƙasa ta kowace mashigar kan iyakokin ƙasar da aka amince. Koyaya, idan kuna tafiya ta iska, dole ne ku shiga ta filin jirgin sama da aka yarda.