eTA Kanada Visa daga Austria

An sabunta Apr 28, 2024 | Kanada eTA

Yanzu akwai hanya mafi sauƙi don samun eTA Canada Visa daga Austria, bisa ga sabon ƙoƙarin da gwamnatin Kanada ta ƙaddamar. Haɓaka takardar visa ta eTA ga 'yan ƙasar Austria, wanda aka aiwatar a cikin 2016, izini ne na shigarwa da yawa na lantarki wanda ke ba da damar tsayawa har zuwa watanni 6 tare da kowace ziyarar zuwa Kanada.

Fom ɗin kan layi don ba da izinin visa na Kanada ga 'yan Austrian yana da sauƙi kuma yana ɗaukar mintuna kaɗan kawai don kammala. Daga baya masu neman za su sami eTA mai izini don Kanada, wanda za a haɗa ta hanyar lantarki zuwa fasfo ɗin su.

Shin matafiya daga Austria suna buƙatar Visa Don Shiga Kanada?

  • Duk 'yan ƙasar Austriya da ke son ziyartar Kanada dole ne su sami ingantacciyar takardar biza ko biza don shiga ƙasar bisa doka.
  • Izinin Balaguro na Lantarki (eTA) ga Australiya ita ce hanya mafi sauri kuma mafi sauƙi don ba da izinin tafiya zuwa Kanada.
  • Mazauna Ostiriya za su iya ziyartar Kanada ba tare da visa na tsawon watanni 6 ba ta hanyar cika ɗan gajeren fom ɗin aikace-aikacen kan layi.
  • Da zarar an karɓa, ba da izinin visa na yawon shakatawa na Kanada daga Austria yana aiki na tsawon shekaru 5 kuma yana ba da damar ƙarin shigarwar.

Menene Bukatun don Citizensan Austrian Don Samun Visa na Kanada eTA?

Don karɓar izinin tafiya ta lantarki don Kanada daga Ostiryia, fasinjoji dole ne su cika ƴan buƙatun. Ga ‘yan misalai:

  • Matafiya masu son samun eTA na Kanada dole ne su isa Kanada ta jirgin sama kawai. Wataƙila ba za su isa ta kan iyakar ƙasa ba, kamar daga Amurka, ko ta kan iyakar teku, kamar ta jirgin ruwa ko ta ruwa.
  • Fasfo na matafiyi dole ne ya zama abin karantawa na inji da fasfo na e-passport (wanda kuma aka sani da fasfo na biometric). Fasfo na Austrian da aka bayar kafin Yuni 2006 ba su da ƙima kuma ba za a karɓa don eTA na Kanada ba.
  • Ziyarar baƙo zuwa Kanada dole ne ta kasance don yawon buɗe ido, kasuwanci, wucewa, ko dalilai na likita.
  • Matafiya masu eTA ba za su iya neman aiki bisa doka ba kuma dole ne su nemi wani nau'in biza.
  • Domin 'yan takara dole ne su wuce shekaru 18, iyaye ko masu kulawa dole ne su nemi eTA na Kanada a madadin 'ya'yansu da masu dogara.
  • Da zarar an gamsu da buƙatun, matafiya na Australiya za su iya yin amfani da kan layi don keɓancewar visa ta lantarki ta Kanada.

KARA KARANTAWA:
Kaka ko lokacin faɗuwa a Kanada ƙwarewa ce da kowa ya cancanci ya ji aƙalla sau ɗaya a rayuwarsa don ɗaukaka har abada. Ƙasar tana ƙyalli da launin ruwan zinari na ganyen maple wanda aka baje kamar kafet a duk faɗin ƙasar kuma yayi kama da kamanni da katin hoto. Kanada a cikin Fall Season- Jagoran yawon shakatawa zuwa wuraren alfarma na kaka.

Menene Aikace-aikacen eTA na Kanada Ga Citizensan Austrian?

Mataki na farko na samun bizar yawon buɗe ido zuwa Kanada daga Ostiriya shine ƙaddamar da aikace-aikacen kan layi. Aikace-aikacen yana ɗaukar kusan mintuna 30 don kammalawa kuma yana buƙatar bayanai masu zuwa:

Ingantacciyar fasfo na biometric:

Duk masu ziyara dole ne su sami ingantaccen fasfo na Austriya wanda ke aiki aƙalla watanni 6, don samun eTA na Kanada.

Kamar yadda aka fada a baya, fasfo din Austrian dole ne kuma ya zama mai iya karantawa da na'ura. Domin eTA na Kanada yana da alaƙa ta hanyar lantarki da fasfo ɗin, dole ne injina ya duba shi a wurin binciken kan iyaka don bincika.

Bayanin mutum:

Aikace-aikacen zai buƙaci wasu bayanan sirri (kamar adireshin ku, cikakken sunan ku, da bayanin tuntuɓar ku), aikinku da aikinku, bayanan fasfo (ranar fitar da ƙarewa, lambar fasfo, da sauransu), da bayanan tafiya.

Waya, kwamfutar hannu, ko kwamfuta:

Kuna buƙatar na'ura mai haɗin Intanet, kamar waya, kwamfutar hannu, ko kwamfuta, don kammala aikace-aikacen.

Sigar biyan kuɗi na halal:

A ƙarshe, don biyan kuɗin aikace-aikacen eTA, kuna buƙatar ingantaccen nau'in biyan kuɗi, kamar zare kudi ko katin kiredit.

Lokacin da aikace-aikacen ya cika, matafiya dole ne su biya kuɗin eTA kuma su jira. Yawancin baƙi ya kamata su yi tsammanin yanke shawara a cikin 'yan mintoci kaɗan; duk da haka, wasu buƙatun na iya ɗaukar kwanaki da yawa don aiwatarwa saboda babban buƙata ko wasu dalilai.

Muna ba da shawarar neman eTA na Kanada aƙalla sa'o'i 72 (kwanaki 3) kafin lokaci domin a iya sarrafa shi kuma a haɗa shi da kyau da fasfo ɗin ku.

Matakai don cika eTA Kanada Visa:

  • Aikace-aikacen software na kan layi: Cika fam ɗin neman eTA akan layi kuma loda takaddun lantarki.
  • Kanada eTA biya: Biyan kuɗin eTA Kanada tare da Katin Kiredit ko Zare kudi.
  • Samun eTA Kanada Visa: Karɓi ingantaccen ETA ta imel.

Lokacin da aka amince da izinin lantarki na Kanada, ana haɗa shi ta atomatik zuwa fasfo ɗin da kuka bayar a duk lokacin aiwatar da aikace-aikacen. ETA na Kanada yana aiki na tsawon shekaru biyar ko har sai fasfo ɗin da ke rakiyar ya ƙare, duk wanda ya zo na farko. Wannan yana nufin cewa masu yawon bude ido ba dole ba ne su sake neman eTA akai-akai, koda kuwa suna son ziyartar Kanada sau da yawa.

Da fatan za a tuna cewa ana iya amfani da eTA na Kanada don shigarwar da yawa muddin sun gaza tsawon watanni 6.

FAQs Game da Tafiya zuwa Kanada Daga Austria

Har yaushe dan Ostiriya zai iya zama a Kanada tare da eTA Canada Visa?

An ba mazauna Austrian da ke da eTA izinin zama a Kanada har tsawon watanni shida (6).

ETA na Kanada yana ba kowane ɗan ƙasa na EU, gami da Austrian, damar ziyartar ƙasar ba tare da wahalar samun biza ba. Yana aiki na tsawon shekaru 5 kuma yana ba da izinin ziyarta akai-akai. Kowace ziyara tana da iyakar tsawon watanni 6.

Mazauna Australiya waɗanda ke son zama a Kanada sama da watanni shida (6) dole ne su nemi takardar izinin shiga (s) da izini.

Menene takaddun da ake buƙata don nema don eTA Kanada Visa daga Austria?

Don zuwa Kanada daga Austria, dole ne ku sami waɗannan takaddun:

  • Izinin Balaguro na Lantarki na Kanada (eTA) 
  • Fasfo mai inganci

eTA shine keɓewar visa da za a iya samu akan layi. Yana ba ƙwararrun baƙi damar shiga Kanada don yawon shakatawa, nishaɗi, ko dalilai na kasuwanci.

Austriya da sauran 'yan ƙasa na EU na iya neman eTA ta Kanada akan layi.

Lokacin tafiya zuwa Kanada, dole ne ku yi amfani da fasfo ɗin da kuka saba amfani da shi don eTA.

Fasinjoji da ke zaune a Ostiriya amma ba ƴan EU ba na iya zama rashin cancantar eTA na Kanada. Idan haka ne, za su bi tsarin da ya fi cin lokaci na neman takardar visa ta Kanada a ofishin jakadanci.

Yaya tsawon lokacin eTA na Kanada yake aiki?

ETA na Kanada na Austrian yana aiki na tsawon shekaru biyar (5) bayan an fitar da shi.

A wannan lokacin, mutanen Ostiriya na iya ziyartar Kanada a lokuta da yawa ta amfani da eTA. Kowace tafiya na iya ɗaukar har zuwa watanni 6.

Fasfo na Austriya mai rijista a cikin ainihin aikace-aikacen yana da alaƙa da Kanada eTA. Idan fasfo ɗin ya ƙare kafin eTA, watsi da biza ta lantarki shima zai ƙare. A cikin wannan yanayin, komawa Kanada zai buƙaci sake yin amfani da sabon fasfo.

Haka abin yake idan ainihin fasfo ɗin ya ɓace, sata, lalacewa, ko kuma ya zama mara amfani.

Sau nawa ɗan Ostiriya zai iya shiga ƙasar tare da eTA na Kanada?

'Yan ƙasar Austriya waɗanda ke da eTA na Kanada na iya shiga Kanada sau da yawa kamar yadda suke so a cikin tsawon lokacin ingancin shekaru 5.

eTA izini ne na tafiye-tafiye na lantarki da yawa wanda za'a iya amfani dashi sau da yawa kamar yadda yake so yayin da yake aiki. Ziyara ɗaya na iya ɗaukar har zuwa watanni 6.

Menene ainihin keɓancewar eTA?

  • 'Yan kasashen waje suna mallakar takaddun Kanada na hukuma.
  • Waɗanda suke da ingantaccen takardar izinin Kanada.
  • Matafiya masu ingancin matsayin Kanada (misali, baƙo, ɗalibi, ko ma'aikaci) waɗanda ke komawa Kanada bayan sun ziyarci Amurka ko St. Pierre da Miquelon.

Baƙi a cikin yanayi masu zuwa:

  • 'Yan ƙasar Faransa waɗanda ke zaune a Saint Pierre da Miquelon kuma suna tafiya kai tsaye zuwa Kanada daga can.
  • 'Yan kasashen waje wadanda fasinjoji ne kan hanya zuwa ko dawowa daga Amurka a kan jirgin da ke tsayawa a Kanada kawai don neman mai kuma suna da takaddun da suka dace don shiga Amurka, ko kuma waɗanda aka shigar da su Amurka bisa doka.

’Yan ƙasar waje waɗanda fasinjoji ne a kan hanyar da ba ta dace ba a Kanada.

  • Baƙi na ƙasashen waje suna amfani da Transit Ba tare da Visa ba ko Shirin Canja wurin China don wucewa ta filin jirgin saman Kanada.
  • Tafiya da wakilai na hukuma: Ma'aikatan jirgin sama, masu binciken jiragen sama, da masu binciken haɗari da ke aiki a Kanada.
  • Membobin Sabis na Makamai na ƙasa (ban da ɓangaren farar hula na sojojin) suna zuwa Kanada don yin ayyuka na hukuma ƙarƙashin Dokar Sojojin Ziyara.
  • Jami'an diflomasiyya da gwamnatin Kanada ta amince da su.

Ma'aikaci da Student eTA a Kanada

Idan kai ma'aikaci ne ko dalibi, dole ne kuma ka cika buƙatun shiga Kanada. Izinin aiki ko karatu ba ɗaya ba ne da biza. Don shiga Kanada, kuna buƙatar ingantacciyar takardar izinin ziyara ko izinin tafiya ta lantarki (eTA) a mafi yawan lokuta.

Idan kuna neman karatun farko ko izinin aiki, za mu ba ku biza ko eTA idan an ba ku aikace-aikacenku. Lokacin ziyartar Kanada, tabbatar cewa kuna da abubuwa masu zuwa:

  • Ingantacciyar fasfo ko takaddar tafiya - Idan kuna buƙatar biza kuma kuna tashi zuwa filin jirgin saman Kanada, fasfo ɗinku ko takaddar tafiya dole ne ya haɗa da sitimar biza da muka sanya a ciki. Idan kuna buƙatar eTA kuma kuna zuwa filin jirgin saman Kanada, fasfo ɗin da ke da alaƙa da eTA ta hanyar lantarki dole ne a gabatar da shi. 
  • Ingantacciyar aiki ko izinin karatu (idan kuna da ɗaya) - Dole ne ku yi tafiya tare da karatun yanzu ko izinin aiki, fasfo, da takaddun balaguron balaguro. Idan kuna da ingantaccen aiki ko izinin karatu daga ma'aikaci ko cibiyar ilimi daga Kanada, tabbatar cewa kun aiwatar da hakan akan tafiyarku zuwa ƙasar.

Ziyartar 'ya'yanku ko jikokinku a Kanada

Idan kai iyaye ne ko kakanin ɗan ƙasar Kanada ko mazaunin dindindin, ƙila ka cancanci samun babban biza. 

Kuna iya ziyartar 'ya'yanku ko jikokinku har zuwa shekaru biyar tare da babban biza. Biza ce da ke ba da izinin shigarwa da yawa har zuwa shekaru goma (10). Lokacin da kuka isa Kanada, jami'in sabis na kan iyaka zai tabbatar da zaman ku.

Ofishin Jakadancin Kanada a Vienna

Adireshin: Ofishin Jakadancin Kanada a Vienna, Austria Laurenzerberg 2 / III 1010 Vienna Austria

Lambar Waya: (+43) (1) 531 38 30 00

Lambar Fax: (+43) (1) 531 38 33 21

email: [email kariya]

Yanar Gizo: www.canadainternational.gc.ca/austria-autriche/

Jakada: Mr.John Barrett - Jakada

Ofishin Jakadancin Austria a Ottawa, Kanada

ADDRESS - 445 Wilbrod Street, Ottawa, Ontario K1N 6M7, Kanada

EMAIL - [email kariya]

FAX - (+1) 613 789 3431

WAYA - (+1) 613 789 1444

Yanar Gizo - http://www.bmeia.gv.at/botschaft/ottawa.html

Wadanne wurare ne a cikin Kanada waɗanda ɗan Austriya zai iya ziyarta?

Maziyartan Kanada suna sha'awar dabbobin ƙasar da yanayi kamar yadda suke ta hanyar al'adunta da kayan abinci. Kwale-kwale a gefen gabar tekun Vancouver yayin kallon sararin samaniyar birane ko bincika faffadan filayen arctic na Churchill don neman berayen iyaka. Ku ci abinci a kan abincin haɗin taurari biyar a Toronto ko ku halarci taron jazz na gefen titi a Montreal.

Waɗannan su ne manyan wuraren da za a ziyarta a Kanada, ko kai baƙo ne na farko ko mai dawowa da ke neman sanin wani sabon abu. Amma, saboda ita ce ƙasa ta biyu mafi girma a duniya, ba za ku iya ganin komai a cikin tafiya ɗaya ba.

Niagara Falls

Shahararren abin al'ajabi na halitta a Kanada, Niagara Falls, yana jan hankalin miliyoyin baƙi kowace shekara. Waɗannan manyan faɗuwar ruwa, waɗanda ke cikin motar sama da sa'a ɗaya daga Toronto a kan iyakar Amurka, sun faɗi kusan mita 57. Ana iya ganin fadowar daga wurare masu mahimmanci a nesa kusa da ban mamaki.

Fiye da ɗari sama da ɗari, an jawo masu yawon bude ido da ƙwazo zuwa Niagara Falls da Niagara Gorge. An yi ƙoƙari da yawa tsakanin tsakiyar karni na sha tara zuwa tsakiyar karni na ashirin don nutsewa kan faɗuwar ruwa a cikin nau'o'i daban-daban na ingantattun jiragen ruwa da ganga. Wannan, tare da masu yawo da igiyoyi masu tsauri da sauran abubuwan jan hankali sun haifar da kewayen garin Niagara Falls suna haɓaka yanayi mai kama da carnival wanda har yanzu yana nan.

Iyalai za su so yawo a ƙauyen Niagara Clifton Hill, wanda ke kaiwa ga kwazazzabo da faɗuwa. Tafiya zuwa gindin faɗuwar ruwa, hawan Hasumiyar Skylon don kallon sararin sama mai ban sha'awa, da kallo daga ƙasan faɗuwar kan Tafiya Bayan Faɗuwar faɗuwar rana duk shahararrun abubuwan da za a yi a nan.

Banff National Park & ​​Dutsen Rocky

Banff National Park yana cikin tsaunin Rocky na Alberta kuma yana fasalta wasu kyawawan shimfidar wurare na ƙasar. Tafkunan turquoise na wurin shakatawa, koli mai dusar ƙanƙara, da dusar ƙanƙara duk ana samun isarsu. Ɗauki ƙaƙƙarfan tuƙi ko tafiya ɗaya daga cikin mafi kyawun tafiye-tafiye na Banff.

Siffar rawanin wurin shakatawa shine tafkin Louise, wanda koren ruwansa yana nuna tsaunukan da ke kewaye da glaciers kuma inda masu yawon bude ido za su iya yawo a bakin rairayin bakin teku. Tafkin Moraine, wani tabkin tsaunuka mai ban sha'awa tare da madaidaicin wuri mai ban mamaki, yana ɗan nisa kaɗan.

Titin Icefields Parkway, wanda ke haɗa tafkin Louise da Jasper, wani shahararren wurin ne a Banff. Banff, wanda ke kusa da gefen kudu na wurin shakatawa, yana ba da wurare masu yawa, sayayya, cin abinci, da damar rayuwar dare.

Banff kuma muhimmin wurin shakatawa ne na lokacin sanyi, tare da manyan wuraren shakatawa guda biyu na Kanada, Lake Louise Ski Resort da Sunshine Village.

CN Tower na Toronto

Hasumiyar CN mai ban sha'awa, ɗaya daga cikin mafi kyawun tsarin Kanada, yana tsaye a bakin tafkin Ontario a cikin babban birni na Kanada. Hasumiyar mai tsayin mita 553 ta mamaye sararin samaniya.

Ana samun abinci mai kyau a saman a cikin gidajen cin abinci 360 masu juyawa, inda zaku ji daɗin abinci yayin kallon birni da tafkin. LookOut da Gilashin Gilashin suna ba da ra'ayoyi masu ban sha'awa na yankin da ke kewaye. Yi la'akari da tafiya a wajen wurin da aka rufe akan titin karfe don CN Tower Edgewalk don ƙarin farin ciki. Za a ɗaure ku kuma ku iya yawo game da ginin, wanda ke tsaye 116 ko kuma mita 356 (ƙafa 1,168) sama da ƙasa.

Hatta wadanda ba su son hawa hasumiya ba, za su samu sun dakata suna kallon ginin, wanda kusan a ko’ina a cikin birnin za a iya gani. Hasumiyar tana haskaka da launuka daban-daban da daddare.

Tsohon Quebec (Vieux-Quebec)

Tsohuwar Quebec wuri ne na Tarihin Duniya na UNESCO da taska na tarihi na Kanada. Wannan unguwar tana da manyan gine-ginen tarihi na birnin kuma an baje ko'ina cikin Manyan Garuruwan Sama da Ƙasa na Quebec. Ƙananan Gari, dake gefen kogin St. Lawrence, birni ne mai tarihi kuma gida ga ƙaƙƙarfan Fairmont Le Château Frontenac, a tsakanin sauran duwatsu masu daraja. Citadel, Plains of Abraham, Place d'Armes, da Parque Historique de l'Artillerie duk suna cikin Babban Town, wanda ke kan tudu mai tsayin mita 100.

Old Quebec yana ɗaya daga cikin shahararrun wuraren tarihi na Kanada, kuma yana da masana'antar yawon buɗe ido. Baya ga wuraren tarihi na tarihi, wasu abubuwan da suka fi dacewa sun haɗa da masu fasaha da ke nuna zane-zanen su akan Rue du Trésor da kuma gidajen tarihi masu daraja, irin su Musée de la Civilisation; da shaguna da gidajen abinci na musamman.

KARA KARANTAWA:
Manitoba yana da abubuwan gani da yawa da abubuwan da za su ba masu yawon bude ido daga rairayin bakin teku, tafkuna, da wuraren shakatawa na larduna zuwa wuraren al'adu da sauran wuraren nishadi a cikin biranen kamar Winnipeg. Kara karantawa a Dole ne a ga wurare a Manitoba, Kanada.